Mặt nạ dưỡng da chiết xuất từ mật ong giúp cung cấp dưỡng chất cho da, mang lại làn da mịn màng và mềm mại.Mật ong là chất ngọt, dính mà ong sản xuất và lưu trữ trong tổ ong. Ở dạng tự nhiên, mật ong được sản xuất bởi hoạt động của enzyme, chất thực vật và vi khuẩn sống kết hợp với nhau để tạo ra một thành phần mạnh mẽ với hàng trăm công dụng thực tế.
Mặt nạ dưỡng da chiết xuất từ mật ong giúp cung cấp dưỡng chất cho da, mang lại làn da mịn màng và mềm mại.
Mật ong là chất ngọt, dính mà ong sản xuất và lưu trữ trong tổ ong. Ở dạng tự nhiên, mật ong được sản xuất bởi hoạt động của enzyme, chất thực vật và vi khuẩn sống kết hợp với nhau để tạo ra một thành phần mạnh mẽ với hàng trăm công dụng thực tế. Quá trình độc đáo tạo ra mật ong làm cho nó đặc biệt có giá trị cho việc sử dụng để chăm sóc da, như làm sạch mụn trứng cá, làm mờ sẹo và làm sáng da.
Tác dụng của mật ong với da mặt là gì?
1. Mật ong trị mụn, vẩy nến và chàm
2. Mật ong làm sáng da
3. Làm cho sẹo mụn mờ dần
HDSD: Sau khi rửa mặt sạch, lấy mặt nạ đắp theo vị trí mắt, mũi, miệng đã có sẵn lên mặt, để khoảng 15-20 phút rồi tháo bỏ.
Mỗi tuần nên sử dụng 3-4 lần, sẽ cho làn da đẹp. Dùng cho mọi loại da.
Sản phẩm được phân phối chính thức bởi Công Ty TNHH P&T Vina Cosmetic
Giao hàng trong 24h
Với đơn hàng trên 500.000 đBảo đảm chất lượng
Sản phẩm bảo đảm chất lượng.Hỗ trợ 24/7
Hotline: 0932823007Sản phẩm 100% chính hãng
Sản phẩm nhập khẩu chính hãng